Share this List


Share this link by email, IM, or post it anywhere

My Favorite Movies


  thezwoman's Rating My Rating
1
Forrest Gump 1994,  PG-13)
Forrest Gump
Run Forrest! Run!
2
Schindler's List 1993,  R)
Schindler's List
my second favorite movie of all time!
3
Cast Away 2000,  PG-13)
Cast Away
WILSON!!!
4
Legends of the Fall 1994,  R)
Legends of the Fall
Nakakaiyak!
5
Interview with the Vampire 1994,  R)
Interview with the Vampire
Classic! Mabuhay si Lestat! Ang hari ng mga bampira!
6
Vanilla Sky 2001,  R)
Vanilla Sky
Red dress, strappy shoes... She is the saddest girl to ever hold a martini...
7
Big Fish 2004,  PG-13)
Big Fish
Nakaka-inspire. Gusto ko ring maging "big fish".
8
A.I. Artificial Intelligence 2001,  PG-13)
A.I. Artificial Intelligence
Nakakaiyak. Ang husay talagang umarte ni Haley Joel Osment.
9
Dead Poets Society 1989,  PG)
10
Evolution 2001,  PG-13)
Evolution
Natawa ako dito. Lalo na dun sa part na pinasukan ng weird na insekto yung katawan ng negrong charcter at nung pinasok siya sa pwet nung higanteng alien! Hahaha!
11
Traffic 2000,  R)
Traffic
Eye-opener... Kaya kayo, huwag kayong magdodroga. At ingatan niyo ang mga anak niyo na huwag malulong sa drugs. Haha, magsermon daw ako.
12
Catch Me If You Can 2002,  PG-13)
Catch Me If You Can
Ang galing nung character ni Leo!
13
Transformers 2007,  PG-13)
Transformers
Whew! Action-packed from start to finish! Nakakahilo sa ganda!
14
The Sixth Sense 1999,  PG-13)
The Sixth Sense
Kakatakot. Ilang gabi akong nahirapang matulog no'n. Hahaha. Takot kasi ako sa ghosts eh.
15
The Others 2001,  PG-13)
The Others
Kakatakot din. Naiyak si Hei habang nanonood dahil sa sobrang takot! Nyahaha! Pero wala kang makikitang anumang butas sa story niya. At ang galing ng twist sa dulo ah. Nakakawindang.
16
City of Angels 1998,  PG-13)
City of Angels
Just shows how amazing the power of love can be.
17
Somewhere in Time 1980,  PG)
Somewhere in Time
Isn't it so romantic to have a guy travel through time just for love? It is... This movie is a little too sentimental, which is one of the typical attributes of a great chick flick. It still is a classic love film though. And I LOOOVE the theme song.
18
Ocean's Eleven 2001,  PG-13)
19
Queen of the Damned 2002,  R)
Queen of the Damned
Has a one hell of an ass-kicking sountrack!
20
Janghwa, Hongryeon (A Tale of Two Sisters) 2003,  R)
Janghwa, Hongryeon (A Tale of Two Sisters)
Psychologically-challenging. Husay talaga ng korean writers and actors.
21
Sleepy Hollow 1999,  R)
Sleepy Hollow
Galing ni Johny Depp. Kaya lang para siyang bading.
22
Mrs. Doubtfire 1993,  PG-13)
23
The Silence of the Lambs 1991,  R)
The Silence of the Lambs
Ang galing talaga ni Hannibal Lecter na pumatay ng tao! Walang sinabi si Agent Clarice Starling.
24
Stephen King's The Shining (MINI-SERIES) 2003,  Unrated)
25
The Shining 1980,  R)
The Shining
the film is 29 years old, but jeez, it totally freaked me out. hands down to mr. nicholson, he's amazing. and the music is superb! great, great movie.
26
Carrie 1976,  R)
Carrie
Creepy...
27
Troy 2004,  R)
Troy
Whew! Grabe! Ang ganda ng pwet ni Brad Pitt! Sarap kagatin! Hahaha!
28
Clash of the Titans 1981,  PG)
Clash of the Titans
Another classic. Pero kagaya ng ibang sinaunang pelikula, nakakatawa ang effects. Pero maganda pa rin.
29
Hannibal 2001,  R)
Hannibal
Mabuhay si Hannibal Lecter! Ang hari ng mga serial killer! Harharhar!
30
Ice Age 2002,  PG)
Ice Age
Cute...
31
Ice Age 2: The Meltdown 2006,  PG)
Ice Age 2: The Meltdown
Ang cute ng soundtrack! aya lang wala akong mahanap na soundtrack nito sa mga record bar. Corny.
32
Titanic (in 3D) 2012,  PG-13)
Titanic (in 3D)
You jump, I jump, remember?
33
Minority Report 2002,  PG-13)
Minority Report
Napaka-high-tech!
34
Mission Impossible 2 2000,  PG-13)
Mission Impossible 2
Ang guwapo ni Tom Cruise! Amazing stunts!
35
The Da Vinci Code 2006,  PG-13)
The Da Vinci Code
Maganda, pero mas maganda pa rin yung book, siyempre.
36
Shanghai Noon 2000,  PG-13)
Shanghai Noon
Galing ni Jackie CHan! At ang cute ni Owen Wilson. Lagi kong inaabangan yung mga bloopers nila sa CBB.
37
Shanghai Knights 2003,  PG-13)
38
Road Trip 2000,  R)
Road Trip
Funny, funny!

Comments (0)


Post a comment

Recent Comments