My Favorite Movies


  saerunmaria's Rating My Rating
1
Star Wars: Episode V - The Empire Strikes Back 1980,  PG)
2
Amélie (Le Fabuleux destin d'Amélie Poulain) 2001,  R)
Amélie (Le Fabuleux destin d'Amélie Poulain)
Falleg, frumleg og frábær kvikmyndaperla.

Jeunet, Tautou og Tiersen smellpassa saman.
3
Donnie Darko 2001,  R)
Donnie Darko
Gallalaus - ef það er hægt á annað borð.
4
Dr. Strangelove Or How I Learned to Stop Worrying and Love the Bomb 1964,  PG)
5
The Nightmare Before Christmas 1993,  PG)
6
Some Like It Hot 1959,  Unrated)
7
Pan's Labyrinth 2006,  R)
8
Harold and Maude 1971,  PG)
Harold and Maude
Uppáhalds myndin mín.
9
Rashômon (Rashomon) (In the Woods) 1951,  Unrated)
10
Mulholland Drive 2001,  R)
11
Crna macka, beli macor (Black Cat, White Cat) 1998,  R)
12
Raiders of the Lost Ark (Indiana Jones and the Raiders of the Lost Ark) 1981,  PG)
Raiders of the Lost Ark (Indiana Jones and the Raiders of the Lost Ark)
Besta Indiana Jones myndin.
13
Edward Scissorhands 1990,  PG-13)
14
The Big Lebowski 1998,  R)
15
The Godfather 1972,  R)
16
The Princess Bride 1987,  PG)
17
Memento 2000,  R)
18
L.A. Confidential 1997,  R)
19
Grosse Pointe Blank 1997,  R)
Grosse Pointe Blank
Langbesta hugmynd í heimi að bekkjarmóts/tilvistarkreppu-bíómynd! Punktur.

Comments (0)


Post a comment

Recent Comments