Share this List


Share this link by email, IM, or post it anywhere

My Favorite Movies


  lomuntod's Rating My Rating
1
13 Going on 30 (Suddenly 30) 2004,  PG-13)
13 Going on 30 (Suddenly 30)
ehehheheehhe...lahat ng bata gusto lumaki agad...ehehehehe...
ganda tO..
2
The Notebook 2004,  PG-13)
The Notebook
the best..nipaiyak aq ng muvi na tO...
3
Titanic (in 3D) 2012,  PG-13)
Titanic (in 3D)
hahahaha..the best din..i trust you..hahaha...bata pa aq nun nung mapanuod to..
4
Bruce Almighty 2003,  PG-13)
Bruce Almighty
hahhahahahhaha..kinabag aq kakatawa...
5
Saw 2004,  R)
Saw
kakatakot..ang patayan graveh..todo na tO..
6
The Hills Have Eyes 2006,  R)
The Hills Have Eyes
graveh katakot nung mga lamang tao...huhbuhu....manyak pA...
7
Meet the Spartans 2008,  PG-13)
Meet the Spartans
hahahaa..sa mOa q to pinanuod..
together with my bhaby...hahahahah
8
Notting Hill 1999,  PG-13)
Notting Hill
i love tis love story supah kakilig.....
9
There's Something About Mary 1998,  R)
There's Something About Mary
kakilig na comedy graveh tawa aq ng tawa....
10
The Lake House 2006,  PG)
The Lake House
ganda din neto...supah..lalo na nung ngkita sila sa wakas...
11
Serendipity 2001,  PG-13)
Serendipity
wew..mas kakilig to..graveh it was happened in reality naman tlaga..
12
Scarecrow 1972,  Unrated)
Scarecrow
katakot to..panuod ko xa when i was young pa...
13
The Exorcist 1973,  R)
The Exorcist
huhuu..kakatakot to..graveh..nasa ilalim ako ng upuan nung pinapanuod q to...
14
Bless the Child 2000,  R)
Bless the Child
ganda to....supah...
15
House of Wax 2005,  R)
House of Wax
pogi ni fafa chad..bkatakot dito ung mga nampapatay
16
The Evil Dead 1981,  R)
The Evil Dead
the best grave...katakot..
17
10 Things I Hate About You 1999,  PG-13)
10 Things I Hate About You
...cUte ni hit ledger ditO...supah sweet..ng kumanta sya sa school....

Comments (0)


Post a comment

Recent Comments